| lực rung | 30KN |
|---|---|
| Tần số | 3~2800Hz |
| Tốc độ | 1,8 mét/giây |
| hướng rung | Trục XYZ |
| tăng tốc | 100g |
| lực rung | tùy chỉnh |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực rung | tùy chỉnh |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | ôi |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~3000HZ |
| tải | 270kg |
| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3000Hz |
| đang tải | 270kg |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3~3000HZ |
| tải | 270kg |
| lực rung | 3000N |
|---|---|
| Ứng dụng | Pin |
| Tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn UN38.3 |
| Loại | Điện từ |
| hướng rung | X,Y,Z ba trục |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~3000HZ |
| tải | 270kg |