| dịch chuyển tối đa | 2,5mm |
|---|---|
| Nguồn cấp | 220 VAC, 50/60Hz |
| Cân nặng | 200kg |
| gia tốc tối đa | 50g |
| Vận tốc tối đa | 2,5 triệu/giây |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8 mét/giây |
| Di dời | 65mm |
| Tần số | 3~3500HZ |
| tải | 500kg |
| Lực lượng | 6000n |
|---|---|
| Hướng rung | rung động dọc |
| Tối đa. TỐC ĐỘ | 1,6m/s |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| Ứng dụng | Bao bì |
| lực sin | 60000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8 mét/giây |
| Di dời | 65mm |
| Tần số | 3~3500HZ |
| tải | 600kg |
| lực rung | 30KN |
|---|---|
| Tần số | 3~2800Hz |
| Tốc độ | 1,8 mét/giây |
| hướng rung | dọc + rung ngang |
| tăng tốc | 100g |
| Phương pháp làm mát | làm mát không khí |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | UL 1642 |
| Sức mạnh | AC380V,3 pha 5 dòng |
| hướng rung | Dọc ngang Rung động |
| Ứng dụng | ắc quy, phụ tùng ô tô |
| lực rung | 30000N |
|---|---|
| hướng rung | dọc + rung ngang |
| Phương pháp làm mát | làm mát không khí |
| Ứng dụng | gói pin |
| đáp ứng tiêu chuẩn | IEC62133 |
| Bàn trượt | 600*600mm |
|---|---|
| hướng rung | 3 trục |
| lực rung | 6KN |
| tiêu chuẩn kiểm tra | IEC62133 |
| chế độ rung | Hình sin quét ngẫu nhiên |
| lực rung | 30KN |
|---|---|
| max. tối đa acceleration sự tăng tốc | 100g |
| tiêu chuẩn kiểm tra | IEC62133 |
| hướng rung | rung ngang và dọc |
| tối đa sự phân chia | 51 mm |
| lực rung | tùy chỉnh |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Sức mạnh | điện tử |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |