| lực lượng ngẫu nhiên | 3000kg.f |
|---|---|
| hướng rung | Rung dọc + ngang |
| Phương pháp kiểm soát | Điều khiển bộ khuếch đại kỹ thuật số |
| Ứng dụng | LED, PHỤ TÙNG Ô TÔ, ẮC QUY |
| Kích thước bảng rung | có thể được tùy chỉnh |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~3000HZ |
| tải | 270kg |
| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3000Hz |
| đang tải | 270kg |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8 mét/giây |
| Di dời | 25mm |
| Tần số | 3~3500HZ |
| tải | 500kg |
| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3000Hz |
| Đang tải | 270kg |
| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tăng tốc | 100g |
| Hướng rung | 3 trục |
| Phương thức hoạt động | bộ khuếch đại |
| Tính thường xuyên | 5~3500hz |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3~3000HZ |
| tải | 270kg |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Sức mạnh | điện tử |
| tiêu chuẩn kiểm tra | IEC 68-2-6 |
| Rung động | Dọc và ngang |
| Kích thước bảng | tùy chỉnh |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |