| lực sin | 40000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8 m/s |
| Sự dịch chuyển | 65mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Đang tải | 500kg |
| Vật chất | Thép không gỉ |
|---|---|
| Quyền lực | 380V 3 pha 5 dây |
| Dải tần số (Hz) | 3 ~ 3500 |
| tốc độ định mức (m / s) | 1,2 ~ 1,8 |
| Phạm vi nhiệt độ | -70C đến 150C |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| đáp ứng tiêu chuẩn | ISTA |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| Ứng dụng | materila, phụ tùng ô tô, bao bì, sản phẩm gia dụng |
|---|---|
| Điện áp | 380v |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến Kỹ sư sẵn sàng bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài Dịch vụ bảo tr |
| bảo hành | 1 năm |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Công nghiệp quân sự, dân dụng, thiết bị điện tử, ô tô, phụ tùng, điện tử, hàng không |
| hướng rung | Dọc |
|---|---|
| tăng tốc | 100g |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 3,5kg |
| Tần số | 5Hz~ 3500Hz |
| Sử dụng | kiểm tra rung tần số cao |
| lực sin | 30000N |
|---|---|
| Tần số | 3 đến 2500hz |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 51mm hoặc tùy chỉnh |
| hướng rung | dọc hoặc x,y,z |
| Lực lượng tối đa | 2.000N |
|---|---|
| Mức độ ồn | Dưới 70 dB |
| Sức chứa khối hàng | 50kg |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Kích thước | 1000 mm x 1000 mm x 1000 mm |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển kỹ thuật số |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | làm mát không khí |
| Kích thước | 500 mm x 500 mm x 500 mm |
| Dải tần số | 10Hz - 2000Hz |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển kỹ thuật số |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | làm mát không khí |
| Cấu trúc | 500 mm x 500 mm x 500 mm |
| Phạm vi tần số | 10Hz - 2000Hz |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |