| lực sin | 40000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8 mét/giây |
| dịch chuyển | 65mm |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| đang tải | 500kg |
| Lực sin | 40000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8 m / s |
| Dịch chuyển | 65mm |
| tần số | 3 ~ 3500Hz |
| Đang tải | 500kg |
| lực sin | 30000N |
|---|---|
| Tần số | 3 đến 2500hz |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 80mm hoặc tùy chỉnh |
| hướng rung | dọc hoặc x,y,z |
| Sức chứa khối hàng | 50kg |
|---|---|
| Dải tần số | 20 Hz đến 2.000 Hz |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Cân nặng | 200kg |
| Người mẫu | máy rung tần số cao |
| Vận tốc tối đa | 2,5 triệu/giây |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Kích thước | 1000 mm x 1000 mm x 1000 mm |
| Mức độ ồn | Dưới 70 dB |
| dịch chuyển tối đa | 2,5mm |
| lực rung | 30KN |
|---|---|
| Tần số | 3~2800Hz |
| Tốc độ | 1,8 mét/giây |
| hướng rung | dọc + rung ngang |
| tăng tốc | 100g |
| lực rung | 30KN |
|---|---|
| Tần số | 3~2800Hz |
| Tốc độ | 1,8 mét/giây |
| hướng rung | dọc + rung ngang |
| tăng tốc | 100g |
| phương pháp rung | Hình sin & Rung động ngẫu nhiên |
|---|---|
| Ứng dụng | Bộ phận điện |
| lực sin | 10000N |
| Tần số | 3~3500HZ |
| Max. tối đa. speed tốc độ, vận tốc | 1,8m/giây |
| lực sin | 2000n |
|---|---|
| Phạm vi tần số | 3hz đến 2500hz |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Trực tiếp | XYZ |
| Gia tốc | 100g |
| sine force | 20000N |
|---|---|
| speed | 1.8 m/s |
| displacement | 65mm |
| frequency | 3~3500HZ |
| loading | 600kg |