| lực sin | 40000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8 mét/giây |
| dịch chuyển | 65mm |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| tải | 500kg |
| Max. Tối đa Speed Tốc độ | 1,8 m / s |
|---|---|
| Di chuyển cuộn dây | 3,5 ~ 90kg |
| Hướng rung | Trục X, Y, Z |
| Ứng dụng | Đèn LED, Pin, phụ tùng ô tô |
| Quyền lực | AC380V, 3 PHASE 5 LINES (hoặc tùy chỉnh) |
| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3000Hz |
| đang tải | 270kg |