| vibration force | 30KN |
|---|---|
| Frequency | 5~2800 Hz |
| displacement | 100 mm |
| speed | 1.8 m/s |
| max load | 500 kg |
| lực sin | 3000N~150000N |
|---|---|
| Cấu trúc | 730*550*650mm L*W*H hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước bảng | 300*300mm |
| Ứng dụng | Phụ tùng ô tô |
| Sức mạnh | AC380V,3 pha 5 dòng |
| lực sin | 6KN |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn JIS D1601 |
| Loại | Điện từ |
| Tần số | 5~3500hz |
| Ứng dụng | LED, phụ tùng ô tô, bao bì |
| lực rung | 30KN |
|---|---|
| Tần số | 5~2800Hz |
| Tốc độ | 1,8 mét/giây |
| Ứng dụng | Gói |
| hướng rung | Ngang dọc |
| Lực rung | 30kN |
|---|---|
| Ứng dụng | Ắc quy |
| Tiêu chuẩn kiểm tra | IEC 60068-2-64 |
| Sự tăng tốc | 100g |
| Kiểm tra | Sốc |
| lực rung | 6KN |
|---|---|
| hướng rung | XYZ ba trục |
| Tần số | 5~3500 Hz |
| Di dời | 51mm |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| lực rung | 20KN |
|---|---|
| Tần số | 5~2800Hz |
| Di dời | 100mm |
| Tốc độ | 1,8 mét/giây |
| tiêu chuẩn kiểm tra | ISTA 3A |
| lực sin | 3000n ~ 150000n |
|---|---|
| Kích thước | 730*550*650mm l*w*h hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước bảng | 300*300MM |
| Ứng dụng | Phụ tùng ô tô |
| Quyền lực | AC380V, 3 dòng 3 Giai đoạn 5 |
| lực rung | 30kn |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 5 ~ 2800 Hz |
| Sự dịch chuyển | 100 mm |
| Tốc độ | 1,8 m/s |
| Tải tối đa | 500 kg |
| lực rung | 20KN |
|---|---|
| hướng rung | rung ngang |
| Ứng dụng | ô tô |
| Sử dụng | kiểm tra rung tần số cao |
| tiêu chuẩn kiểm tra | SỮA STD 810G |