| lực sin | 10000N |
|---|---|
| hướng rung | X,Y,Z ba trục |
| tăng tốc | 100g |
| tiêu chuẩn kiểm tra | SỮA STD 810G |
| Di dời | 100mm |
| Tần số | 5Hz~ 3500Hz |
|---|---|
| Sử dụng | thử nghiệm rung động mô phỏng |
| hướng rung | XYZ |
| Max. tối đa. speed tốc độ, vận tốc | 1,6m/giây |
| cuộn dây di chuyển | 6,5kg |
| lực rung | 30KN |
|---|---|
| Ứng dụng | Pin |
| tiêu chuẩn kiểm tra | IEC 60068-2-64 |
| tăng tốc | 100g |
| thử nghiệm | Sốc |
| Lực lượng | 6KN |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn JIS D1601 |
| Loại | Điện từ |
| Tần số | 3~3500HZ |
| Ứng dụng | Pin |
| lực rung | 1000kgf |
|---|---|
| Tần số | 5~3500hz |
| chất liệu bàn | Đồng hợp kim nhôm |
| hướng rung | rung dọc |
| kiểm tra độ rung | sin và ngẫu nhiên |
| Tính thường xuyên | 5Hz~ 3500Hz |
|---|---|
| Cách sử dụng | thử nghiệm rung động mô phỏng |
| Hướng rung | XYZ |
| Tối đa. Tốc độ | 1,6m/s |
| cuộn dây di chuyển | 6,5kg |
| lực lượng ngẫu nhiên | 3000N |
|---|---|
| tăng tốc | 1000m/s2 |
| Di dời | 25mm |
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| Cấu trúc | 730*550*650mm L*W*H |
| lực sin | 30KN |
|---|---|
| hướng rung | dọc + rung ngang |
| Kích thước bảng | 800*800mm |
| tối đa. dịch chuyển | 100mm |
| Phạm vi tần số | 5~2800Hz |
| Lực lượng | 6KN |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn JIS D1601 |
| Loại | Điện từ |
| Tần số | 3~3500HZ |
| Ứng dụng | dẫn |
| lực rung | 30KN |
|---|---|
| Ứng dụng | Pin |
| tiêu chuẩn kiểm tra | IEC 60068-2-64 |
| tăng tốc | 100g |
| thử nghiệm | Sốc |