| lực rung | 6000N |
|---|---|
| Ứng dụng | Gói |
| hướng rung | 3 trục |
| tiêu chuẩn kiểm tra | là 2a |
| Tần số | 3~3500HZ |
| Tiêu chuẩn | mil-std 810G |
|---|---|
| lực rung | 20KN |
| Sử dụng | Máy kiểm tra độ rung |
| Ứng dụng | Sản phẩm cơ điện |
| Phạm vi tần số | 2~2500HZ |
| standard | mil-std 810G |
|---|---|
| vibration force | 20KN |
| Usage | Vibration Testing Machine |
| application | Electromechanical Products |
| Frequency range | 2~2500HZ |
| Tần số | 5Hz~3500Hz |
|---|---|
| Sử dụng | thử nghiệm rung động mô phỏng |
| hướng rung | XYZ |
| Max. tối đa. speed tốc độ, vận tốc | 1,6m/giây |
| cuộn dây di chuyển | 6,5kg |
| lực rung | 300kgf |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 5~3500hz |
| chất liệu bàn | Hợp kim nhôm |
| Hướng rung | Dọc & ngang |
| Ứng dụng | Ắc quy |
| lực rung | 6000n |
|---|---|
| Hướng rung | 3 trục |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 6,5kg |
| Sự dịch chuyển | 25mm |
| Tối đa. Gia tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 5Hz~ 3500Hz |
|---|---|
| Cách sử dụng | thử nghiệm rung động mô phỏng |
| Hướng rung | XYZ |
| Tối đa. Tốc độ | 1,6m/s |
| cuộn dây di chuyển | 6,5kg |
| lực rung | 6kn |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 5-3500Hz |
| Sự dịch chuyển | 51mm |
| Hướng rung | Dọc và ngang |
| Kiểm tra tiêu chuẩn | MIL STD 810F |
| phương pháp rung | Hình sin & Rung động ngẫu nhiên |
|---|---|
| Ứng dụng | Bộ phận điện |
| lực sin | 10000N |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| Max. tối đa. speed tốc độ, vận tốc | 1,8m/giây |
| phương pháp rung | Hình sin & Rung động ngẫu nhiên |
|---|---|
| Ứng dụng | Bộ phận điện |
| lực sin | 10000N |
| Tần số | 3~3500HZ |
| Max. tối đa. speed tốc độ, vận tốc | 1,8m/giây |