| vibration force | 600kgf |
|---|---|
| Vibration direction | Vertical & Horizontal |
| moving coil weight | 6.5kg |
| displacement | 25mm |
| max. acceleration | 100g |
| lực rung | 10000N |
|---|---|
| Ứng dụng | Gói |
| hướng rung | rung dọc |
| tiêu chuẩn kiểm tra | ISTA |
| Tần số | 3~3500HZ |
| lực rung | 30KN |
|---|---|
| Tần số | 3~2800Hz |
| Tốc độ | 1,8 mét/giây |
| hướng rung | Trục XYZ |
| tăng tốc | 100g |
| lực rung | 30KN |
|---|---|
| max. tối đa acceleration sự tăng tốc | 100g |
| tiêu chuẩn kiểm tra | IEC62133 |
| hướng rung | rung ngang và dọc |
| tối đa sự phân chia | 51 mm |
| lực rung | 30KN |
|---|---|
| max. tối đa acceleration sự tăng tốc | 100g |
| tiêu chuẩn kiểm tra | IEC62133 |
| hướng rung | rung ngang và dọc |
| tối đa sự phân chia | 51 mm |
| Tần số | 5Hz~ 3500Hz |
|---|---|
| Sử dụng | thử nghiệm rung động mô phỏng |
| hướng rung | XYZ |
| Max. tối đa. speed tốc độ, vận tốc | 1,6m/giây |
| cuộn dây di chuyển | 6,5kg |
| lực rung | 6KN |
|---|---|
| Tần số | 5-3500hz |
| Di dời | 51mm |
| hướng rung | Dọc và ngang |
| tiêu chuẩn kiểm tra | SỮA STD 810F |
| lực xung kích | 1200N |
|---|---|
| hướng rung | kiểm tra rung động ngang dọc |
| Tiêu chuẩn | tiêu chuẩn ISTA |
| Ứng dụng | Bao bì |
| Di dời | 25mm |
| Phương pháp rung | Rung động hình sin & ngẫu nhiên |
|---|---|
| Ứng dụng | bộ phận điện |
| Lực sin | 20000N |
| tần số | 3 ~ 3500Hz |
| Max. Tối đa Speed Tốc độ | 2,0m / giây |
| lực rung | 3000N |
|---|---|
| Ứng dụng | Pin |
| Tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn UN38.3 |
| Loại | Điện từ |
| hướng rung | X,Y,Z ba trục |