Hệ thống thử nghiệm rung ngẫu nhiên trên đường bộ ISTA 3A 6A-Amazon
Hệ thống thử nghiệm rung ngẫu nhiên trên đường bộ ISTA 3A 6A-Amazon Được dành riêng cho chất lượng cao, hiệu suất cao và độ tin cậy cao, độ chính xác và vận hành thuận tiện. Đây là một nền tảng thử nghiệm đáp ứng tất cả các loại thông số kỹ thuật thử nghiệm và có thể được thực hiện bao gồm IEC, MIL-STD, JIS, ASTM và các thông số kỹ thuật khác.
![]()
Hệ thống thử nghiệm rung ngẫu nhiên trên đường bộ ISTA 3A 6A-Amazon
| Máy rung | |
| Lực sin (đỉnh) | 30kN |
| Lực va đập (đỉnh) | 60 kN |
| Dải tần số | 5~2800 Hz |
| Độ dịch chuyển (liên tục) | 100 mm |
| Vận tốc tối đa | 1.8 m/s |
| Gia tốc tối đa | 75 G |
| Đường kính phần ứng | 445 mm |
| Tần số cộng hưởng bậc 1 | 2.400 Hz |
| Mô-men lệch tâm cho phép | >500 Nxm |
| Trọng lượng phần ứng | 40 kg |
| Kích thước vít HE/ST | M10 (hệ mét) |
| Tần số cách ly rung dọc trục | <3 Hz |
| Tải trọng tối đa | 500 kg |
| Rò rỉ từ thông | ≤1 mT |
| Kích thước (D×R×C, chưa đóng gói) | 1.330x860x1.250 mm |
| Trọng lượng (chưa đóng gói) | 2.500 kg |
| Lắp đặt | Thảm cao su (cần bu lông neo) |
| Bộ khuếch đại công suất | |
| Đầu ra bộ khuếch đại | 30 kVA |
| SNR | >65 dB |
| Điện áp đầu ra định mức | 120 Vrms |
| Kích thước (D×R×C, chưa đóng gói) | 800x900x2.100 mm |
Tính năng sản phẩm
* Hệ thống treo linh hoạt và hướng dẫn đường thẳng, khả năng chịu tải mạnh, hiệu suất hướng dẫn tốt và độ ổn định cao.
* Độ cứng tĩnh của túi khí tải trọng trung tâm lớn, độ cứng động nhỏ, khả năng chịu tải mạnh và hiệu suất động tuyệt vời.
* Chẩn đoán tự kiểm tra nhanh chóng và bảo vệ chuỗi, an toàn và độ tin cậy cao;
* Thiết bị cách ly và giảm chấn bằng túi khí giúp máy rung không cần nền móng đặc biệt, tái tạo hoàn hảo sóng rung và giảm truyền rung.
* Cung cấp các nền tảng mở rộng ngang và dọc khác nhau;
* Nó có thể được sử dụng với tất cả các loại bộ điều khiển rung và thao tác đơn giản.
![]()
Nhiều Lực Rung hơn, chúng tôi có thể tùy chỉnh. Nhiệt liệt chào mừng yêu cầu của bạn.