| lực lượng ngẫu nhiên | 30KN |
|---|---|
| hướng rung | Dọc ngang Rung động |
| Max. tối đa. load trọng tải | 450kg |
| Tần số | 5~2800hz |
| Di dời | 51mm |
| phương pháp rung | Hình sin & Rung động ngẫu nhiên |
|---|---|
| Ứng dụng | Bộ phận điện |
| lực sin | 1000N |
| Tần số | 3~3500HZ |
| Max. tối đa. speed tốc độ, vận tốc | 1,8m/giây |
| lực sin | 3000N~150000N |
|---|---|
| Cấu trúc | 730*550*650mm L*W*H hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước bảng | 300*300mm |
| Ứng dụng | Phụ tùng ô tô |
| Sức mạnh | AC380V,3 pha 5 dòng |
| Lực lượng | 6000n |
|---|---|
| Hướng rung | rung động dọc |
| Tối đa. TỐC ĐỘ | 1,6m/s |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| Ứng dụng | Bao bì |
| sóng rung | sin và ngẫu nhiên |
|---|---|
| Tần số | 2000Hz |
| hướng rung | nằm ngang |
| cuộn dây di chuyển | đường kính. 30 mm |
| Ứng dụng | LED, phụ tùng ô tô, gói |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| hướng rung | X,Y,Z ba trục |
| tăng tốc | 100g |
| tiêu chuẩn kiểm tra | SỮA STD 810G |
| Di dời | 100mm |
| sóng rung | sin và ngẫu nhiên |
|---|---|
| Tần số | 2000Hz |
| hướng rung | Dọc |
| cuộn dây di chuyển | đường kính. 30 mm |
| Ứng dụng | thùng carton, gói, hàng hóa, hành lý |
| sine force | 10000N |
|---|---|
| vibration direction | X,Y,Z Three Axis |
| acceleration | 100g |
| test standard | MIL STD 810G |
| Displacement | 100mm |
| Tối đa. Gia tốc | 100g |
|---|---|
| Sự dịch chuyển | 51mm |
| Phương pháp kiểm soát | máy tính + hệ thống điều khiển |
| Chế độ rung | Hình sin & Rung động ngẫu nhiên |
| Ứng dụng | Phụ tùng ô tô |
| lực rung | 6KN |
|---|---|
| Ứng dụng | Pin |
| tiêu chuẩn kiểm tra | IEC 60068-2-64 |
| tăng tốc | 100g |
| thử nghiệm | Sốc |