| phương pháp rung | Hình sin & Rung động ngẫu nhiên |
|---|---|
| Ứng dụng | Các bộ phận điện |
| lực sin | 10000n |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Tối đa. Tốc độ | 1,8m/s |
| phương pháp rung | Hình sin & Rung động ngẫu nhiên |
|---|---|
| Ứng dụng | Bộ phận điện |
| lực sin | 10000N |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| Max. tối đa. speed tốc độ, vận tốc | 1,8m/giây |
| lực lượng ngẫu nhiên | 30KN |
|---|---|
| hướng rung | Rung dọc + ngang |
| Phương pháp kiểm soát | Điều khiển bộ khuếch đại kỹ thuật số |
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
| Kích thước bảng rung | có thể được tùy chỉnh |
| lực sin | 32000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 đến 2500Hz |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Sự dịch chuyển | 51mm hoặc tùy chỉnh |
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z |
| lực sin | 30000N |
|---|---|
| Tần số | 3 đến 2500hz |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 51mm hoặc tùy chỉnh |
| hướng rung | dọc hoặc x,y,z |
| Dải tần (HZ) | 3-3500 |
|---|---|
| Gia tốc định mức (m/s2) 0~1000 | 0~1000 |
| Lực sin định mức | 1000~350000 |
| Tải tối đa | 70~4500kg |
| Cuộn dây chuyển động | 2,5 ~ 300kg |
| lực lượng ngẫu nhiên | 20KN |
|---|---|
| hướng rung | Rung dọc + ngang |
| Max. tối đa. load trọng tải | 300kg |
| Tần số | 5~3000hz |
| Di dời | 51mm |
| lực sin | 32000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 đến 2500Hz |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Sự dịch chuyển | 51mm hoặc tùy chỉnh |
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z |
| lực rung | 30KN |
|---|---|
| max. tối đa acceleration sự tăng tốc | 100g |
| tiêu chuẩn kiểm tra | IEC62133 |
| hướng rung | rung ngang và dọc |
| tối đa sự phân chia | 51 mm |
| phương pháp rung | Hình sin & Rung động ngẫu nhiên |
|---|---|
| Ứng dụng | Bộ phận điện |
| lực sin | 1000N |
| Tần số | 3~3500HZ |
| Max. tối đa. speed tốc độ, vận tốc | 1,8m/giây |