| Vận tốc tối đa | 2,5 triệu/giây |
|---|---|
| Lực lượng tối đa | 2.000N |
| Kích thước bảng | 300 mm X 300 mm |
| Mức độ ồn | Dưới 70 dB |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| lực sin | 2000n |
|---|---|
| Phạm vi tần số | 3hz đến 2500hz |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Trực tiếp | XYZ |
| Gia tốc | 100g |
| lực sin | 32000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 đến 2500Hz |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 51mm hoặc tùy chỉnh |
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z |
| đáp ứng tiêu chuẩn | JIS-D1601-1995 |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Sức mạnh | điện tử |
| Ứng dụng | Những bộ phận xe ô tô |
| Rung động | 3 trục |
| đáp ứng tiêu chuẩn | Jis D1601 |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Sức mạnh | điện tử |
| Ứng dụng | Những bộ phận xe ô tô |
| Rung động | Dọc và ngang |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | ôi |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực sin | 40000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8 m/s |
| Dịch chuyển | 100mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| Hướng rung | Dọc và ngang |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Sức mạnh | điện tử |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3~3000HZ |
| tải | 270kg |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | ôi |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |