| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Nhãn hiệu | ASLi |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Chứng chỉ | ISO 9001: 2008 |
| lực sin | 3000N~150000N |
|---|---|
| Kích thước | 730*550*650mm L*W*H hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước bảng | 300*300mm |
| Ứng dụng | Phụ tùng ô tô |
| Quyền lực | AC380V,3 pha 5 dòng |
| lực rung | 6KN |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 5-3500hz |
| dịch chuyển | 51mm |
| hướng rung | Dọc và ngang |
| tiêu chuẩn kiểm tra | SỮA STD 810F |
| Ứng dụng | materila, phụ tùng ô tô, bao bì, sản phẩm gia dụng |
|---|---|
| Điện áp | 380v |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến Kỹ sư sẵn sàng bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài Dịch vụ bảo tr |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Công nghiệp quân sự, dân dụng, thiết bị điện tử, ô tô, phụ tùng, điện tử, hàng không |
| Tên sản phẩm | hệ thống kiểm tra độ rung |
| Bàn trượt | 600*600mm |
|---|---|
| hướng rung | Trục Z |
| lực rung | 6KN |
| tiêu chuẩn kiểm tra | IEC62133 |
| kiểm tra sốc | sóng nửa sin, hình thang, sóng răng cưa |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực rung | tùy chỉnh |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực rung | 10000N |
|---|---|
| Ứng dụng | Gói |
| hướng rung | rung dọc |
| tiêu chuẩn kiểm tra | ISTA |
| Tần số | 3~3500HZ |
| Tên sản phẩm | bàn lắc rung |
|---|---|
| Mô hình | ES-10 |
| tần số | 3hz đến 2000 hz |
| Kích thước bảng | Tùy chỉnh |
| Sự tăng tốc | 100g |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | thẳng đứng |
| Sự tăng tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |