| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | thẳng đứng |
| Sự tăng tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| Tần số | 5Hz~ 3500Hz |
|---|---|
| Sử dụng | thử nghiệm rung động mô phỏng |
| hướng rung | XYZ |
| Max. tối đa. speed tốc độ, vận tốc | 1,6m/giây |
| cuộn dây di chuyển | 6,5kg |
| lực sin | 2000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Hướng rung | Dọc và ngang |
| Gia tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3000Hz |
| Ứng dụng | materila, phụ tùng ô tô, bao bì, sản phẩm gia dụng |
|---|---|
| Điện áp | 380v |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến Kỹ sư sẵn sàng bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài Dịch vụ bảo tr |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Công nghiệp quân sự, dân dụng, thiết bị điện tử, ô tô, phụ tùng, điện tử, hàng không |
| lực xung kích | 1200N |
|---|---|
| hướng rung | kiểm tra rung động ngang dọc |
| Tiêu chuẩn | UN 38.3 IEC 62133 |
| Ứng dụng | Pin |
| Di dời | 25mm |
| lực xung kích | 1200N |
|---|---|
| hướng rung | kiểm tra rung động ngang dọc |
| Tiêu chuẩn | tiêu chuẩn ISTA |
| Ứng dụng | Bao bì |
| Di dời | 25mm |
| lực sin | 2000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2000Hz |
| Đang tải | 300kg |
| lực sin | 600kg |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Sự dịch chuyển | 25 mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Đang tải | 180kg |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3~3000HZ |
| tải | 270kg |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | Dọc |
| tăng tốc | 100g |
| Tần số | 3~3000HZ |