| Tiêu chuẩn | mil-std 810G |
|---|---|
| lực rung | 20KN |
| Sử dụng | Máy kiểm tra độ rung |
| Tên sản phẩm | Giá máy kiểm tra độ rung điện từ |
| Phạm vi tần số | 2~2500HZ |
| lực sin | 2000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2000Hz |
| đang tải | 300kg |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3~2000HZ |
| tải | 300kg |
| lực lượng ngẫu nhiên | 30KN |
|---|---|
| hướng rung | Dọc ngang Rung động |
| Cách thức | Điện từ |
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
| Kích thước bảng rung | 800*800 |
| lực rung | 3000N |
|---|---|
| Phương pháp làm mát | làm mát không khí |
| Phạm vi tần số | 3-3500hz |
| sự dịch chuyển | 40mm |
| Max. tối đa. speed tốc độ, vận tốc | 1,6m/giây |
| lực xung kích | 1200N |
|---|---|
| hướng rung | kiểm tra rung động ngang dọc |
| Tiêu chuẩn | tiêu chuẩn ISTA |
| Ứng dụng | Bao bì |
| Di dời | 25mm |
| lực sin | 40000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8 m/s |
| Sự dịch chuyển | 65mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Đang tải | 500kg |
| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Dịch chuyển | 25 mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| Đang tải | 180kg |
| sine force | 40000N |
|---|---|
| speed | 2.0 m/s |
| displacement | 51mm |
| frequency | 3~2000HZ |
| loading | 500kg |
| lực sin | 40000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8 m/s |
| Sự dịch chuyển | 65mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Đang tải | 500kg |