| lực rung | tùy chỉnh |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Sức mạnh | điện tử |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| phương pháp rung | Rung hình sin và ngẫu nhiên |
|---|---|
| Lực hình sin định mức | 2000n |
| Lực ngẫu nhiên định mức | 2000n |
| Phạm vi tần số | 3 ~ 3500Hz |
| Tối đa. Gia tốc | 100g |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Sức mạnh | điện tử |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| lực rung | tùy chỉnh |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Sức mạnh | 380V, 3 pha |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | Dọc |
| tăng tốc | 100g |
| Tần số | 3~3000HZ |
| lực xung kích | 12000N |
|---|---|
| hướng rung | Dọc và ngang |
| Tiêu chuẩn | UN 38.3 IEC 62133 |
| Ứng dụng | Pin |
| Di dời | 25mm |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| hướng rung | ba trục |
| tăng tốc | 100g |
| tiêu chuẩn kiểm tra | SỮA STD 810G |
| Di dời | Hình sin và độ dịch chuyển lớn ngẫu nhiên |
| lực sin | 3000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | Thẳng đứng |
| Gia tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| lực sin | 30000N |
|---|---|
| tiêu chuẩn kiểm tra | Tiêu chuẩn IEC 60068 |
| Tốc độ | 2,0m/giây |
| Di dời | 100mm |
| Tần số | 3~3500HZ |
| lực sin | 40000n |
|---|---|
| Tốc độ | 2.0 m/s |
| Dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2000Hz |
| Đang tải | 500kg |