| hướng rung | rung dọc |
|---|---|
| tiêu chuẩn kiểm tra | SỮA-STD-810F |
| Tính năng | kiểm tra sốc sin và ngẫu nhiên |
| lực rung | 30000N |
| Di dời | 100mm |
| lực sin | 2000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Sự dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2000Hz |
| Đang tải | 300kg |
| lực sin | 3000N~150000N |
|---|---|
| Cấu trúc | 730*550*650mm L*W*H hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước bảng | 300*300mm |
| Ứng dụng | Phụ tùng ô tô |
| Sức mạnh | AC380V,3 pha 5 dòng |
| lực sin | 10KN |
|---|---|
| Phạm vi tần số | 5Hz đến 3000Hz |
| Di dời | 51mm |
| sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| hướng rung | Rung dọc + Rung ngang |
| hướng rung | Dọc |
|---|---|
| tăng tốc | 100g |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 3,5kg |
| Tần số | 5Hz~ 3500Hz |
| Sử dụng | kiểm tra rung tần số cao |
| tiêu chuẩn kiểm tra | UN38.3, IEC62133, JIS D 1601, MIL-STD-810G |
|---|---|
| Ứng dụng | Mô-đun pin Li-ion |
| Sức mạnh | điện tử |
| hướng rung | X,Y,Z ba trục |
| Rung động | 3 trục |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển kỹ thuật số |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | làm mát không khí |
| Cấu trúc | 500 mm x 500 mm x 500 mm |
| Phạm vi tần số | 10Hz - 2000Hz |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Phạm vi tần số | 5Hz đến 3000Hz |
| chuyển vị tác động | 51mm |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 14kg |
| Sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| sine force | 3000N~150000N |
|---|---|
| dimension | 730*550*650mm L*W*H or customized |
| table size | 300*300mm |
| application | Auto Parts |
| power | AC380V,3 phase 5 lines |
| lực rung | 6000N |
|---|---|
| Loại | Tân sô cao |
| hướng rung | ngang dọc |
| Ứng dụng | Gói |
| price | affordable |