| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 25 mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| Đang tải | 180kg |
| lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 25mm |
| Tần số | 3~3500HZ |
| tải | 180kg |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3~2000HZ |
| đang tải | 300kg |
| sóng rung | sin |
|---|---|
| Ứng dụng | Bao bì |
| tăng tốc | 100g |
| Di dời | 25mm |
| Máy điều khiển | VENZO |
| lực rung | tùy chỉnh |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Quyền lực | 380V, 3 giai đoạn |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực sin | 3000n ~ 150000n |
|---|---|
| Kích thước | 730*550*650mm l*w*h hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước bảng | 300*300MM |
| Ứng dụng | Phụ tùng ô tô |
| Quyền lực | AC380V, 3 dòng 3 Giai đoạn 5 |
| Bàn trượt | 600*600mm |
|---|---|
| hướng rung | Trục Z |
| lực rung | 6KN |
| tiêu chuẩn kiểm tra | IEC62133 |
| kiểm tra sốc | sóng nửa sin, hình thang, sóng răng cưa |
| tiêu chuẩn kiểm tra | UN38.3, IEC62133, JIS D 1601, MIL-STD-810G |
|---|---|
| Ứng dụng | Mô-đun pin Li-ion |
| Sức mạnh | điện tử |
| hướng rung | X,Y,Z ba trục |
| Rung động | 3 trục |
| sóng rung | sin |
|---|---|
| Ứng dụng | Gói |
| tăng tốc | 100g |
| Di dời | 25mm |
| Máy điều khiển | VENZO |
| lực sin | 6KN |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn JIS D1601 |
| Loại | Điện từ |
| Tần số | 5~3500hz |
| Ứng dụng | LED, phụ tùng ô tô, bao bì |