| lực rung | 6000n |
|---|---|
| Hướng rung | 3 trục |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 6,5kg |
| Sự dịch chuyển | 25mm |
| Tối đa. Gia tốc | 100g |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | ôi |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| đáp ứng tiêu chuẩn | ISTA |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực sin | 3000N~150000N |
|---|---|
| Cấu trúc | 730*550*650mm L*W*H hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước bảng | 300*300mm |
| Ứng dụng | Phụ tùng ô tô |
| Sức mạnh | AC380V,3 pha 5 dòng |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3~2000HZ |
| tải | 300kg |
| lực sin | 2000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2000Hz |
| Đang tải | 300kg |
| lực sin | 40000N |
|---|---|
| Tốc độ | 2,0 mét/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~2000HZ |
| tải | 500kg |
| lực sin | 40000n |
|---|---|
| Tốc độ | 2.0 m/s |
| Dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2000Hz |
| Đang tải | 500kg |