| lực rung | 30KN |
|---|---|
| Tần số | 5~2800Hz |
| Tốc độ | 1,8 mét/giây |
| Ứng dụng | Gói |
| hướng rung | Ngang dọc |
| tiêu chuẩn kiểm tra | UN38.3, IEC62133, JIS D 1601, MIL-STD-810G |
|---|---|
| Ứng dụng | Mô-đun pin Li-ion |
| Sức mạnh | điện tử |
| hướng rung | X,Y,Z ba trục |
| Rung động | 3 trục |
| lực sin | 32000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 đến 2500Hz |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 51mm hoặc tùy chỉnh |
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z |
| lực sin | 30000N |
|---|---|
| hướng rung | Ngang dọc |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Sức mạnh | 380v 3 pha |
| Tần số | 3~2800HZ |
| sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
|---|---|
| hướng rung | Trục X,Y,Z |
| tăng tốc | 1 phần trăm |
| Nhập | 1 kênh |
| Ứng dụng | Công nghiệp ô tô |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | ôi |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực rung | 20KN |
|---|---|
| Tần số | 5~2800Hz |
| Di dời | 100mm |
| Tốc độ | 1,8 mét/giây |
| tiêu chuẩn kiểm tra | ISTA 3A |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | ba hướng |
| tăng tốc | 100g |
| Tần số | 3~3500HZ |
| lực rung | 300kgf |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 5~3500hz |
| chất liệu bàn | Hợp kim nhôm |
| Hướng rung | Dọc & ngang |
| Ứng dụng | Ắc quy |