| Rung | 3 trục |
|---|---|
| lực rung | tùy chỉnh |
| Kích thước bảng | tùy chỉnh |
| Tải tối đa | 450kg |
| Ứng dụng | Ắc quy |
| Lực lượng | 6KN |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn JIS D1601 |
| Loại | Điện từ |
| Tần số | 3~3500HZ |
| Ứng dụng | dẫn |
| lực sin | 40000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8 m/s |
| Sự dịch chuyển | 65mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Đang tải | 500kg |
| lực sin | 30000N |
|---|---|
| tiêu chuẩn kiểm tra | Tiêu chuẩn IEC 60068 |
| Tốc độ | 2,0 mét/giây |
| Di dời | 100mm |
| Tần số | 3~3500HZ |
| lực rung | 6KN |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 5-3500hz |
| dịch chuyển | 51mm |
| hướng rung | Dọc và ngang |
| tiêu chuẩn kiểm tra | SỮA STD 810F |
| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 25 mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| đang tải | 180kg |
| lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 25mm |
| Tần số | 3~3500HZ |
| tải | 180kg |
| Sự chính xác | 0,1 |
|---|---|
| Quyền lực | 40kva |
| Lớp bảo vệ | IP55 |
| Điện áp | 380 V |
| Hướng rung | Ngang Dọc |
| lực sin | 2000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2000Hz |
| đang tải | 300kg |
| Bàn trượt | 600*600mm |
|---|---|
| hướng rung | 3 trục |
| lực rung | 6KN |
| tiêu chuẩn kiểm tra | IEC62133 |
| chế độ rung | Hình sin quét ngẫu nhiên |