| lực rung | tùy chỉnh |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | ôi |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| sóng rung | sin |
|---|---|
| Ứng dụng | Gói |
| tăng tốc | 100g |
| Di dời | 25mm |
| Máy điều khiển | VENZO |
| vibration force | 600kgf |
|---|---|
| Vibration direction | Vertical & Horizontal |
| moving coil weight | 6.5kg |
| displacement | 25mm |
| max. acceleration | 100g |
| lực sin | 30000N |
|---|---|
| Tần số | 3 đến 2500hz |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 51mm hoặc tùy chỉnh |
| hướng rung | dọc hoặc x,y,z |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực sin | 40000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8 m/s |
| Sự dịch chuyển | 65mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Đang tải | 500kg |
| lực rung | 6000N |
|---|---|
| hướng rung | 3 trục |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 6,5kg |
| Di dời | 25mm |
| max. tối đa acceleration sự tăng tốc | 100g |
| lực sin | 3000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | Thẳng đứng |
| Gia tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| Lực lượng SINE | 60000N |
|---|---|
| Tốc độ, vận tốc | 1,8m / s |
| Sự dịch chuyển | 51mm |
| tần số | 3 ~ 3500hz |
| Đang tải | 800kg |