| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Sự dịch chuyển | 25 mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Đang tải | 180kg |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~3000HZ |
| tải | 270kg |
| lực rung | 6000N |
|---|---|
| Rung động | rung dọc |
| Kích thước bảng | 600x600mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Tần số | 5-3000Hz |
| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3000Hz |
| đang tải | 270kg |
| Ứng dụng | materila, phụ tùng ô tô, bao bì, sản phẩm gia dụng |
|---|---|
| Điện áp | 380v |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến Kỹ sư sẵn sàng bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài Dịch vụ bảo tr |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Công nghiệp quân sự, dân dụng, thiết bị điện tử, ô tô, phụ tùng, điện tử, hàng không |
| Kiểm tra tiêu chuẩn | SỮA-STD-810G |
|---|---|
| Hướng rung | 3 trục |
| lực lắc | 20kn |
| Thích hợp cho | Tải tối đa 300kg vật phẩm thử nghiệm |
| Phạm vi tần số | 3 ~ 3500Hz |
| phương pháp rung | Rung hình sin và ngẫu nhiên |
|---|---|
| Lực hình sin định mức | 2000n |
| Lực ngẫu nhiên định mức | 2000n |
| Phạm vi tần số | 3 ~ 3500Hz |
| Tối đa. Gia tốc | 100g |
| lực rung | 10000N |
|---|---|
| Ứng dụng | Gói |
| hướng rung | rung dọc |
| tiêu chuẩn kiểm tra | ISTA |
| Tần số | 3~3500HZ |
| lực sin | 50000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z rung động |
| Gia tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2700Hz |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | dọc + rung ngang |
| tăng tốc | 100g |
| Tần số | 3~3000HZ |