| Hướng rung | rung động dọc |
|---|---|
| lực rung | 20kn |
| Phương pháp kiểm soát | Kiểm soát máy tính |
| Gia tốc | 100g |
| Phạm vi tần số | 3 ~ 3500Hz |
| Hướng rung | rung động dọc |
|---|---|
| lực rung | 20kn |
| Phương pháp kiểm soát | Kiểm soát máy tính |
| Gia tốc | 100g |
| Phạm vi tần số | 3 ~ 3500Hz |
| Tính thường xuyên | 5Hz~ 3500Hz |
|---|---|
| Cách sử dụng | thử nghiệm rung động mô phỏng |
| Hướng rung | XYZ |
| Tối đa. Tốc độ | 1,6m/s |
| cuộn dây di chuyển | 6,5kg |
| lực sin | 60000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8 m/s |
| Sự dịch chuyển | 65mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Đang tải | 600kg |
| Tính thường xuyên | 5Hz~3500Hz |
|---|---|
| Cách sử dụng | thử nghiệm rung động mô phỏng |
| Hướng rung | XYZ |
| Tối đa. Tốc độ | 1,6m/s |
| cuộn dây di chuyển | 6,5kg |
| Phương pháp rung | Rung động hình sin & ngẫu nhiên |
|---|---|
| Ứng dụng | bộ phận điện |
| Lực sin | 20000N |
| tần số | 3 ~ 3500Hz |
| Max. Tối đa Speed Tốc độ | 2,0m / giây |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Sức mạnh | điện tử |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| lực sin | 30000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 đến 2500Hz |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Sự dịch chuyển | 80mm hoặc tùy chỉnh |
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z |
| lực rung | 30kn |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 5 ~ 2800 Hz |
| Sự dịch chuyển | 100 mm |
| Tốc độ | 1,8 m/s |
| Tải tối đa | 500 kg |
| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Hướng rung | X, y, z ba trục |
| Tăng tốc | 100g |
| Kiểm tra tiêu chuẩn | MIL STD 810G |
| Sự dịch chuyển | 100mm |