| lực lượng ngẫu nhiên | 30KN |
|---|---|
| hướng rung | Dọc ngang Rung động |
| Max. tối đa. load trọng tải | 450kg |
| Tần số | 5~2800hz |
| Di dời | 51mm |
| lực rung | 6KN |
|---|---|
| hướng rung | XYZ ba trục |
| Tần số | 5~3500 Hz |
| Di dời | 51mm |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| lực rung | tùy chỉnh |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Sức mạnh | điện tử |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| lực rung | 6000N |
|---|---|
| Rung động | rung dọc |
| Kích thước bảng | 600x600mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Tần số | 5-3000Hz |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~3000HZ |
| tải | 270kg |
| Hướng rung | rung động dọc |
|---|---|
| lực rung | 20kn |
| Phương pháp kiểm soát | Kiểm soát máy tính |
| Gia tốc | 100g |
| Phạm vi tần số | 3 ~ 3500Hz |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3~3000HZ |
| tải | 270kg |
| Ứng dụng | materila, phụ tùng ô tô, bao bì, sản phẩm gia dụng |
|---|---|
| Điện áp | 380v |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến Kỹ sư sẵn sàng bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài Dịch vụ bảo tr |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Công nghiệp quân sự, dân dụng, thiết bị điện tử, ô tô, phụ tùng, điện tử, hàng không |
| Application | materila, automobile parts, packing, house hold products |
|---|---|
| Voltage | 380V |
| After-sales service provided | Video technical support,Online support,Engineers available to service machinery overseas,Field maintenance and repair service |
| Warranty | 1 year |
| Applicable industries | Military industry, civil, electronic appliances, automotive, spare parts, electronics, aviation |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Sức mạnh | điện tử |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |