| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Hướng rung | X, y, z ba trục |
| Tăng tốc | 100g |
| Kiểm tra tiêu chuẩn | MIL STD 810G |
| Sự dịch chuyển | 100mm |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| hướng rung | X,Y,Z ba trục |
| tăng tốc | 100g |
| tiêu chuẩn kiểm tra | SỮA STD 810G |
| Di dời | 100mm |
| sine force | 10000N |
|---|---|
| vibration direction | X,Y,Z Three Axis |
| acceleration | 100g |
| test standard | MIL STD 810G |
| Displacement | 100mm |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | ôi |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| Tiêu chuẩn | mil-std 810G |
|---|---|
| lực rung | 20KN |
| Sử dụng | Máy kiểm tra độ rung |
| Ứng dụng | Sản phẩm cơ điện |
| Phạm vi tần số | 2~2500HZ |
| standard | mil-std 810G |
|---|---|
| vibration force | 20KN |
| Usage | Vibration Testing Machine |
| application | Electromechanical Products |
| Frequency range | 2~2500HZ |
| phương pháp rung | Hình sin & Rung động ngẫu nhiên |
|---|---|
| Ứng dụng | Bộ phận điện |
| lực sin | 1000N |
| Tần số | 3~3500HZ |
| Max. tối đa. speed tốc độ, vận tốc | 1,8m/giây |
| đáp ứng tiêu chuẩn | JIS-D1601-1995 |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Sức mạnh | điện tử |
| Ứng dụng | Những bộ phận xe ô tô |
| Rung động | 3 trục |
| lực sin | 50000n |
|---|---|
| Tốc độ | 2.0m/s |
| Sự dịch chuyển | 100mm |
| Tính thường xuyên | 1 ~ 3500Hz |
| Đang tải | 750kg |
| lực sin | 40000N |
|---|---|
| Tốc độ | 2,0 mét/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~2000HZ |
| tải | 500kg |