| lực rung | 20KN |
|---|---|
| hướng rung | dọc + rung ngang |
| Tiêu chuẩn | SỮA STD 810G, SỮA STD 810F |
| tối đa. dịch chuyển | 51mm |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Tiêu chuẩn | mil-std 810G |
|---|---|
| lực rung | 20KN |
| Sử dụng | Máy kiểm tra độ rung |
| Tên sản phẩm | Giá máy kiểm tra độ rung điện từ |
| Phạm vi tần số | 2~2500HZ |
| Tần số | 5Hz~ 3500Hz |
|---|---|
| Sử dụng | thử nghiệm rung động mô phỏng |
| hướng rung | XYZ |
| Max. tối đa. speed tốc độ, vận tốc | 1,6m/giây |
| cuộn dây di chuyển | 6,5kg |
| lực rung | 6000N |
|---|---|
| Loại | Tân sô cao |
| hướng rung | ngang dọc |
| Ứng dụng | Gói |
| price | affordable |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | Trục XYZ |
| tăng tốc | 100g |
| Tần số | 3~3500HZ |
| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| hướng rung | Ba hướng rung miễn phí |
| Cảm biến gia tốc | 1 PC |
| Kênh đầu vào | 1 kênh |
| lực rung | 6000N |
|---|---|
| Rung động | rung dọc |
| Kích thước bảng | 600x600mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Tần số | 5-3000Hz |
| lực rung | 6000N |
|---|---|
| Ứng dụng | Gói |
| hướng rung | rung dọc |
| tiêu chuẩn kiểm tra | là 2a 3a |
| Tần số | 3~3500HZ |
| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| hướng rung | Ba hướng rung miễn phí |
| Cảm biến gia tốc | 1 PC |
| Kênh đầu vào | 1 kênh |
| Ứng dụng | materila, phụ tùng ô tô, đóng gói, sản phẩm giữ nhà |
|---|---|
| Vôn | 380V |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bả |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Các ngành áp dụng | Công nghiệp quân sự, dân dụng, điện tử, ô tô, phụ tùng, điện tử, hàng không |