| Ứng dụng | materila, phụ tùng ô tô, bao bì, sản phẩm gia dụng |
|---|---|
| Điện áp | 380v |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến Kỹ sư sẵn sàng bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài Dịch vụ bảo tr |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Công nghiệp quân sự, dân dụng, thiết bị điện tử, ô tô, phụ tùng, điện tử, hàng không |
| Tên sản phẩm | hệ thống kiểm tra độ rung |
| Phương pháp làm mát | Làm mát không khí |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | UL 1642 |
| Quyền lực | AC380V, 3 dòng 3 Giai đoạn 5 |
| Hướng rung | Dọc ngang Rung động |
| Ứng dụng | ắc quy, phụ tùng ô tô |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3~3000HZ |
| tải | 270kg |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | ngang dọc |
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
| Tần số | 3~3500HZ |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | ngang dọc |
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
| Tần số | 3~3500HZ |
| lực rung | 3KN |
|---|---|
| hướng rung | Dọc và ngang |
| Ứng dụng | công tắc ô tô |
| Sử dụng | kiểm tra rung tần số cao |
| tiêu chuẩn kiểm tra | SỮA STD 810G |
| lực sin | 30000n |
|---|---|
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z rung động |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Quyền lực | 380V 3 pha |
| Tính thường xuyên | 3~2800HZ |
| Lực lượng SINE | 60000N |
|---|---|
| Tốc độ, vận tốc | 1,8m / s |
| Sự dịch chuyển | 51mm |
| tần số | 3 ~ 2000HZ |
| Đang tải | 300kg |
| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Dịch chuyển | 25 mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| đang tải | 180kg |