| Đăng kí | materila, phụ tùng ô tô, đóng gói, sản phẩm giữ nhà |
|---|---|
| Vôn | 380V |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bả |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Các ngành áp dụng | Công nghiệp quân sự, dân dụng, thiết bị điện tử, ô tô, phụ tùng, điện tử, hàng không |
| lực rung | 20KN |
|---|---|
| hướng rung | rung ngang |
| Ứng dụng | ô tô |
| Sử dụng | kiểm tra rung tần số cao |
| tiêu chuẩn kiểm tra | SỮA STD 810G |
| lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8 mét/giây |
| Di dời | 25mm |
| Tần số | 3~3500HZ |
| tải | 500kg |
| tiêu chuẩn kiểm tra | MIL-STD-202 Phương pháp 213 |
|---|---|
| Di dời | 100mm |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Sức mạnh | điện tử |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| lực sin | 30000N |
|---|---|
| Tần số | 3 đến 2500hz |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 80mm hoặc tùy chỉnh |
| hướng rung | dọc hoặc x,y,z |
| Ứng dụng | materila, phụ tùng ô tô, đóng gói, sản phẩm giữ nhà |
|---|---|
| Vôn | 380V |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bả |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Các ngành áp dụng | Công nghiệp quân sự, dân dụng, điện tử, ô tô, phụ tùng, điện tử, hàng không |
| lực sin | 32000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 đến 2500Hz |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Sự dịch chuyển | 51mm hoặc tùy chỉnh |
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z |
| lực rung | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Nhãn hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| hướng rung | rung dọc |
|---|---|
| tiêu chuẩn kiểm tra | SỮA-STD-810F |
| Tính năng | kiểm tra sốc sin và ngẫu nhiên |
| lực rung | 30000N |
| Di dời | 100mm |
| lực rung | 6000n |
|---|---|
| Hướng rung | dọc + ngang |
| Ứng dụng | thiết bị điện |
| Tên khác | máy lắc rung |
| Bài kiểm tra | sin, ngẫu nhiên, sốc |