| lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| dịch chuyển | 25mm |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| đang tải | 180kg |
| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | rung dọc hoặc x, y, z |
| Quyền lực | 380V 3 pha |
| lực rung | 30000N |
|---|---|
| hướng rung | dọc + rung ngang |
| Phương pháp làm mát | làm mát không khí |
| Ứng dụng | gói pin |
| đáp ứng tiêu chuẩn | IEC62133 |
| lực sin | 600kg |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Sự dịch chuyển | 25 mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Đang tải | 180kg |
| lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tần số | 3~3500HZ |
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | rung dọc hoặc x,y,z |
| Sức mạnh | 380v 3 pha |
| Tần số | 5Hz~ 3500Hz |
|---|---|
| Sử dụng | thử nghiệm rung động mô phỏng |
| hướng rung | XYZ |
| Max. tối đa. speed tốc độ, vận tốc | 1,6m/giây |
| cuộn dây di chuyển | 6,5kg |
| lực rung | 1000kgf |
|---|---|
| Tần số | 5~3500hz |
| chất liệu bàn | Đồng hợp kim nhôm |
| hướng rung | rung dọc |
| kiểm tra độ rung | sin và ngẫu nhiên |
| xếp hạng ngẫu nhiên | 10000n |
|---|---|
| Gia tốc định mức | 1000m/s2 |
| Dịch chuyển | 51mm |
| Bảng rung động | W800*D800mm |
| cuộn dây di chuyển | 14kg |
| Ứng dụng | materila, phụ tùng ô tô, bao bì, sản phẩm gia dụng |
|---|---|
| Điện áp | 380v |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến Kỹ sư sẵn sàng bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài Dịch vụ bảo tr |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Công nghiệp quân sự, dân dụng, thiết bị điện tử, ô tô, phụ tùng, điện tử, hàng không |
| Ứng dụng | materila, phụ tùng ô tô, đóng gói, sản phẩm giữ nhà |
|---|---|
| Vôn | 380V |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bảo t |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Các ngành công nghiệp áp dụng | Công nghiệp quân sự, dân dụng, điện tử, ô tô, phụ tùng, điện tử, hàng không |