| lực rung | tùy chỉnh |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~2000HZ |
| tải | 300kg |
| Vibration Force | Customized |
|---|---|
| Brand | ASLI |
| Place of Origin | Guangdong, China |
| Power | Electronic |
| Certificate | ISO 9001:2008 |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tần số | 3~3500HZ |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| hướng rung | rung dọc |
| Sức mạnh | 380v 3 pha |
| Lực lượng | 3000N |
|---|---|
| Tần số | 3~3500HZ |
| Di dời | 40mm |
| Max. tối đa. load trọng tải | 100kg |
| hướng rung | 3 trục |
| lực rung | tùy chỉnh |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực rung | 3KN |
|---|---|
| hướng rung | rung dọc |
| Ứng dụng | màn hình |
| tiêu chuẩn kiểm tra | SỮA STD 810F |
| Di dời | 25mm |
| lực rung | 20KN |
|---|---|
| hướng rung | dọc + rung ngang |
| Tiêu chuẩn | SỮA STD 810G, SỮA STD 810F |
| tối đa. dịch chuyển | 51mm |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Ứng dụng | materila, phụ tùng ô tô, bao bì, sản phẩm gia dụng |
|---|---|
| Điện áp | 380v |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến Kỹ sư sẵn sàng bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài Dịch vụ bảo tr |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Công nghiệp quân sự, dân dụng, thiết bị điện tử, ô tô, phụ tùng, điện tử, hàng không |
| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Dịch chuyển | 25 mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| Đang tải | 180kg |