| lực sin | 60000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z rung động |
| Tăng tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2700Hz |
| Đăng kí | materila, phụ tùng ô tô, đóng gói, sản phẩm giữ nhà |
|---|---|
| Vôn | 380V |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bả |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Các ngành áp dụng | Công nghiệp quân sự, dân dụng, thiết bị điện tử, ô tô, phụ tùng, điện tử, hàng không |
| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3000Hz |
| Đang tải | 270kg |
| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Sự dịch chuyển | 25mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Đang tải | 180kg |
| lực sin | 32000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 đến 2500Hz |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Sự dịch chuyển | 51mm hoặc tùy chỉnh |
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| hướng rung | ba trục |
| tăng tốc | 100g |
| CHỐNG SỐC | Thiết bị cách ly sốc |
| Di dời | Hình sin và độ dịch chuyển lớn ngẫu nhiên |
| lực sin | 50000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z rung động |
| Gia tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2700Hz |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| tốc độ, vận tốc | 1,8m / s |
| sự dời chỗ | 51mm |
| tần số | 3 ~ 3000HZ |
| Đang tải | 270 kg |
| Ứng dụng | materila, phụ tùng ô tô, bao bì, sản phẩm gia dụng |
|---|---|
| Điện áp | 380v |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến Kỹ sư sẵn sàng bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài Dịch vụ bảo tr |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Công nghiệp quân sự, dân dụng, thiết bị điện tử, ô tô, phụ tùng, điện tử, hàng không |
| lực rung | 300kgf |
|---|---|
| Tần số | 5~3500hz |
| chất liệu bàn | Đồng hợp kim nhôm |
| hướng rung | rung dọc |
| kiểm tra độ rung | sin và ngẫu nhiên |