| lực sin | 2000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Hướng rung | Dọc và ngang |
| Gia tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3000Hz |
| Chức năng | Kiểm tra độ rung hình sin |
|---|---|
| Ứng dụng | Phụ tùng ô tô |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| tiêu chuẩn kiểm tra | ISO16750-3 |
| Rung động | 3 trục |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| tốc độ, vận tốc | 1,8m / s |
| sự dời chỗ | 51mm |
| tần số | 3 ~ 3000HZ |
| Đang tải | 270 kg |
| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3000Hz |
| đang tải | 270kg |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3~3000HZ |
| tải | 270kg |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | Dọc |
| tăng tốc | 100g |
| Tần số | 3~3000HZ |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~3000HZ |
| tải | 270kg |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3~3000HZ |
| tải | 270kg |
| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z rung động |
| Gia tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3000Hz |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | Dọc |
| tăng tốc | 100g |
| Tần số | 3~3000HZ |