| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Phạm vi tần số | 5Hz đến 3000Hz |
| chuyển vị tác động | 51mm |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 14kg |
| Sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | Dọc |
| tăng tốc | 100g |
| Tần số | 3~3000HZ |
| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| hướng rung | Ba hướng rung miễn phí |
| Cảm biến gia tốc | 1 PC |
| Kênh đầu vào | 1 kênh |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | thẳng đứng |
| Sự tăng tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| Đăng kí | materila, phụ tùng ô tô, đóng gói, sản phẩm giữ nhà |
|---|---|
| Vôn | 380V |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bả |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Các ngành áp dụng | Công nghiệp quân sự, dân dụng, thiết bị điện tử, ô tô, phụ tùng, điện tử, hàng không |
| phương pháp rung | Rung hình sin và ngẫu nhiên |
|---|---|
| Lực hình sin định mức | 2000n |
| Lực ngẫu nhiên định mức | 2000n |
| Phạm vi tần số | 3 ~ 3500Hz |
| Tối đa. Gia tốc | 100g |
| lực sin | 10KN |
|---|---|
| Phạm vi tần số | 5Hz đến 3000Hz |
| Di dời | 51mm |
| sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| hướng rung | Rung dọc + Rung ngang |
| Ứng dụng | materila, phụ tùng ô tô, bao bì, sản phẩm gia dụng |
|---|---|
| Điện áp | 380v |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến Kỹ sư sẵn sàng bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài Dịch vụ bảo tr |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Công nghiệp quân sự, dân dụng, thiết bị điện tử, ô tô, phụ tùng, điện tử, hàng không |
| phương pháp rung | Hình sin & Rung động ngẫu nhiên |
|---|---|
| hướng rung | Dọc và ngang |
| Tần số | 3~3000HZ |
| Di dời | 51mm |
| Ứng dụng | Pin |