| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| hướng rung | 3 trục |
| Cảm biến gia tốc | 1 PC |
| Kênh đầu vào | 1 kênh |
| Lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m / giây |
| tần số | 3 ~ 3000Hz |
| Hướng rung | rung động dọc hoặc x, y, z |
| Sự tăng tốc | 100g |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | ôi |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| hướng rung | Ba hướng rung miễn phí |
| Cảm biến gia tốc | 1 PC |
| Kênh đầu vào | 1 kênh |
| Hướng rung | rung động dọc |
|---|---|
| lực rung | 20kn |
| Phương pháp kiểm soát | Kiểm soát máy tính |
| Gia tốc | 100g |
| Phạm vi tần số | 3 ~ 3500Hz |