| lực sin | 10000N |
|---|---|
| Sức mạnh | điện tử |
| hướng rung | rung ngang |
| sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| Cảm biến gia tốc | 1 phần trăm |
| lực rung | 10KN |
|---|---|
| Máy điều khiển | VENZO |
| Tần số | 5-3000hz |
| tăng tốc | 1000m/s2 |
| hướng rung | Ngang dọc |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | Dọc |
| tăng tốc | 100g |
| Tần số | 3~3000HZ |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3~3000HZ |
| tải | 270kg |
| Trọng lượng tối đa | 270kg |
|---|---|
| gia tốc tối đa | 100g |
| Tên sản phẩm | Máy lắc điện động |
| Di dời | 51mm |
| Ứng dụng | Quốc phòng, Hàng không vũ trụ, Phụ tùng ô tô, Bảng mạch PCB, Điện tử |
| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | rung dọc hoặc x, y, z |
| Quyền lực | 380V 3 pha |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~3000HZ |
| tải | 270kg |
| lực rung | 10kn |
|---|---|
| Hướng rung | dọc + ngang |
| Gia tốc | 100g |
| Di chuyển kích thước cuộn dây | đường kính 240mm |
| Dịch chuyển | 51mm |
| lực rung | 10KN |
|---|---|
| Máy điều khiển | VENZO |
| Tần số | 5-3000hz |
| tăng tốc | 1000m/s2 |
| hướng rung | Ngang dọc |
| hướng rung | Dọc và ngang |
|---|---|
| Tần số | 5~3000hz |
| sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| Máy điều khiển | venzo-820 |
| Ứng dụng | LED, phụ tùng ô tô |