| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| đáp ứng tiêu chuẩn | JIS-D1601-1995 |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Sức mạnh | điện tử |
| Ứng dụng | Những bộ phận xe ô tô |
| Rung động | 3 trục |
| đáp ứng tiêu chuẩn | Jis D1601 |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Ứng dụng | Phụ tùng ô tô |
| Rung | Dọc và ngang |
| lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~2000HZ |
| tải | 300kg |
| Sức mạnh | điện tử |
|---|---|
| lực rung | 6000N |
| Loại | Loại tần số cao |
| Rung động | 3 trục |
| Nền tảng | 600*600mm |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Sức mạnh | điện tử |
| tiêu chuẩn kiểm tra | IEC 68-2-6 |
| Rung động | Dọc và ngang |
| Kích thước bảng | tùy chỉnh |
| lực rung | tùy chỉnh |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực rung | 3000N |
|---|---|
| Ứng dụng | Pin |
| Tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn UN38.3 |
| Loại | Điện từ |
| hướng rung | X,Y,Z ba trục |
| lực rung | 6000n |
|---|---|
| Hướng rung | 3 trục |
| Gia tốc | 100g |
| Phạm vi tần số | 3 ~ 3500Hz |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 6,5kg |
| Hướng rung | rung động dọc |
|---|---|
| lực rung | 20kn |
| Phương pháp kiểm soát | Kiểm soát máy tính |
| Gia tốc | 100g |
| Phạm vi tần số | 3 ~ 3500Hz |