| lực sin | 60000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~3500HZ |
| tải | 800kg |
| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| hướng rung | Ba hướng rung miễn phí |
| Cảm biến gia tốc | 1 PC |
| Kênh đầu vào | 1 kênh |
| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| hướng rung | 3 trục |
| Cảm biến gia tốc | 1 PC |
| Kênh đầu vào | 1 kênh |
| Trọng lượng tối đa | 270kg |
|---|---|
| gia tốc tối đa | 100g |
| Tên sản phẩm | Máy lắc điện động |
| Di dời | 51mm |
| Ứng dụng | Quốc phòng, Hàng không vũ trụ, Phụ tùng ô tô, Bảng mạch PCB, Điện tử |
| Tên sản phẩm | Máy lắc điện động |
|---|---|
| Ứng dụng | Quốc phòng, Hàng không vũ trụ, Phụ tùng ô tô, Bảng mạch PCB, Điện tử |
| dịch chuyển | 51mm |
| Dải tần số | 3Hz đến 2.000Hz |
| vận tốc | 1,8m/giây |
| lực lắc | 1000kgf(10000N) |
|---|---|
| Tải tối đa | 270kg |
| vận tốc | 1,8m/giây |
| Dải tần số | 3Hz đến 2.000Hz |
| Ứng dụng | Quốc phòng, Hàng không vũ trụ, Phụ tùng ô tô, Bảng mạch PCB, Điện tử |
| trọng lượng của cuộn dây chuyển động | 14kg |
|---|---|
| lực lắc | 1000kgf(10000N) |
| Tải tối đa | 270kg |
| Cách thức | Sin, Ngẫu nhiên, Sốc, Cộng hưởng Tìm kiếm và Giữ lại |
| gia tốc tối đa | 100g |
| lực sin | 3000N đến 200000N |
|---|---|
| hướng rung | rung dọc hoặc x,y,z |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| Sự tăng tốc | 100g |
| lực sin | 3000N đến 20000N |
|---|---|
| Hướng rung | rung dọc hoặc x, y, z |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| Gia tốc | 100g |
| lực sin | 3000N đến 200000N |
|---|---|
| hướng rung | rung dọc hoặc x,y,z |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Tần số | 3~3500HZ |
| tăng tốc | 100g |