| lực rung | 10kn |
|---|---|
| Hướng rung | dọc + ngang |
| Gia tốc | 100g |
| Di chuyển kích thước cuộn dây | đường kính 240mm |
| Dịch chuyển | 51mm |
| lực rung | 6000n |
|---|---|
| Hướng rung | 3 trục |
| Gia tốc | 100g |
| Phạm vi tần số | 3 ~ 3500Hz |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 6,5kg |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | ôi |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | ôi |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực sin | 32000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 đến 2500Hz |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 51mm hoặc tùy chỉnh |
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| đáp ứng tiêu chuẩn | ISTA |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 25 mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| Đang tải | 180kg |
| Chức năng | sin, ngẫu nhiên, sốc |
|---|---|
| Kích thước phần ứng tối đa | 450mm |
| tăng tốc | 100g |
| Tải trọng tối đa | 300kg |
| Ứng dụng | LED, PHỤ TÙNG Ô TÔ, ẮC QUY |
| trọng lượng của cuộn dây chuyển động | 14kg |
|---|---|
| lực lắc | 1000kgf(10000N) |
| Tải tối đa | 270kg |
| gia tốc tối đa | 100g |
| Ứng dụng | Quốc phòng, Hàng không vũ trụ, Phụ tùng ô tô, Bảng mạch PCB, Điện tử |
| lực sin | 3000N đến 200000N |
|---|---|
| hướng rung | rung dọc hoặc x,y,z |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| Sự tăng tốc | 100g |