| lực sin | 3000N đến 20000N |
|---|---|
| Hướng rung | Dọc & ngang |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Tăng tốc | 100g |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3~2000HZ |
| đang tải | 300kg |
| Lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m / giây |
| Dịch chuyển | 25 mm |
| tần số | 3 ~ 3500Hz |
| Đang tải | 180kg |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3~3000HZ |
| tải | 270kg |
| phương pháp rung | Hình sin & Rung động ngẫu nhiên |
|---|---|
| Ứng dụng | Bộ phận điện |
| lực sin | 10000N |
| Tần số | 3~3500HZ |
| Max. tối đa. speed tốc độ, vận tốc | 1,8m/giây |
| lực sin | 30000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| hướng rung | ngang dọc |
| Ứng dụng | thiết bị điện |
| Tần số | 3~3500HZ |
| Lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m / giây |
| tần số | 3 ~ 3000Hz |
| Hướng rung | rung động dọc hoặc x, y, z |
| Sự tăng tốc | 100g |
| Ứng dụng | LED, PHỤ TÙNG Ô TÔ, ẮC QUY |
|---|---|
| tiêu chuẩn kiểm tra | MIL-STD-810 , RTCA DO-160 |
| Chức năng | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| hướng rung | dọc + rung ngang |
| lực lượng đầu ra | 3000~100000N |
| Gia tốc phần ứng tối đa | 100g |
|---|---|
| Mô hình | dòng ES |
| Phạm vi tần số | 3Hz - 2.000Hz |
| Di dời | 51mm |
| Tải trọng tối đa | 300kg |
| lực rung | 10kn |
|---|---|
| Hướng rung | dọc + ngang |
| Gia tốc | 100g |
| Di chuyển kích thước cuộn dây | đường kính 240mm |
| Dịch chuyển | 51mm |