| lực rung | 300kgf |
|---|---|
| Tần số | 5~3500hz |
| chất liệu bàn | Đồng hợp kim nhôm |
| hướng rung | Ngang dọc |
| Ứng dụng | Pin |
| lực sin | 40000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8 m/s |
| Dịch chuyển | 65mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| Đang tải | 500kg |
| lực sin | 6000N |
|---|---|
| tốc độ, vận tốc | 1,6 mét/giây |
| Dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3~3500hz |
| Đang tải | 180kg |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | ôi |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Sức mạnh | điện tử |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Sức mạnh | điện tử |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| lực rung | 3000N |
|---|---|
| Ứng dụng | Pin |
| Tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn UN38.3 |
| Loại | Điện từ |
| hướng rung | X,Y,Z ba trục |
| Kích thước nội bộ | W2000*H2000*D2000mm |
|---|---|
| Âm lượng | 8000L |
| Phạm vi nhiệt độ | -70~200C |
| Phạm vi độ ẩm | 20%~ 98%rh |
| Đường kính lỗ kiểm tra | Dia. đường kính. 100mm 100mm |
| lực sin | 30000n |
|---|---|
| Tốc độ | 2.0 m/s |
| Dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2000Hz |
| Đang tải | 500kg |