| Sức mạnh | 380V, 3 pha |
|---|---|
| Phạm vi tần số | 5~3500hz |
| tiêu chuẩn kiểm tra | MIL-STD-202 Phương pháp 213 |
| Rung động | Dọc và ngang |
| Kích thước bảng | 600x600mm |
| tiêu chuẩn kiểm tra | Tiêu chuẩn EN 60068-2-6 |
|---|---|
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm R&D |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Vật liệu đóng gói | Vỏ gỗ nhiều lớp |
| Rung động | 3 trục |
| lực sin | 30000N |
|---|---|
| Tần số | 3 đến 2500hz |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 51mm hoặc tùy chỉnh |
| hướng rung | dọc hoặc x,y,z |
| lực sin | 30000N |
|---|---|
| Tần số | 3~2500HZ |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| hướng rung | Trục XYZ |
| Sức mạnh | 380v 3 pha |
| Max Rung dịch chuyển | 20mm |
|---|---|
| Chế độ điều khiển | Thủ công/tự động |
| Tên | Thiết bị kiểm tra bàn rung |
| Tần số rung tối đa | 1500Hz |
| Gia tốc rung tối đa | 100m/s2 |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3~2000HZ |
| tải | 300kg |
| lực rung | 30KN |
|---|---|
| Tần số | 3~2800Hz |
| Tốc độ | 1,8 mét/giây |
| hướng rung | Trục XYZ |
| tăng tốc | 100g |
| lực rung | tùy chỉnh |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực rung | 6KN |
|---|---|
| Tần số | 5-3500hz |
| Di dời | 51mm |
| hướng rung | Dọc và ngang |
| tiêu chuẩn kiểm tra | ISO 16750-03, IEC 60068-2 |
| Vật chất | Thép không gỉ |
|---|---|
| Quyền lực | 380V 3 pha 5 dây |
| Dải tần số (Hz) | 3 ~ 3500 |
| tốc độ định mức (m / s) | 1,2 ~ 1,8 |
| Phạm vi nhiệt độ | -70C đến 150C |