| Đăng kí | materila, phụ tùng ô tô, đóng gói, sản phẩm giữ nhà |
|---|---|
| Vôn | 380V |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bả |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Các ngành áp dụng | Công nghiệp quân sự, dân dụng, thiết bị điện tử, ô tô, phụ tùng, điện tử, hàng không |
| lực rung | tùy chỉnh |
|---|---|
| hướng rung | 3 trục |
| chế độ rung | sin ngẫu nhiên |
| Di dời | 25~100mm |
| Đường kính của cuộn dây di chuyển | 150~870mm |
| lực rung | 3000N |
|---|---|
| hướng rung động | 3 trục |
| Chế độ rung | Sine ngẫu nhiên |
| Sự dịch chuyển | 25 mm |
| Đường kính của cuộn dây chuyển động | 230mm |
| lực lượng ngẫu nhiên | 20KN |
|---|---|
| hướng rung | Rung dọc + ngang |
| Max. tối đa. load trọng tải | 300kg |
| Tần số | 5~3000hz |
| Di dời | 51mm |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | ôi |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực rung | 30KN |
|---|---|
| Ứng dụng | ắc quy, phụ tùng ô tô |
| tiêu chuẩn kiểm tra | Tiêu Chuẩn MIL-STD |
| tăng tốc | 100g |
| thử nghiệm | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | rung dọc hoặc x, y, z |
| Quyền lực | 380V 3 pha |
| lực sin | 30000N |
|---|---|
| Tần số | 3~2800HZ |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| hướng rung | rung dọc |
| Sức mạnh | 380v 3 pha |
| Tiêu chuẩn | SỮA, IEC, ASTM |
|---|---|
| Ứng dụng | Bộ phận xe |
| Sử dụng | kiểm tra độ rung |
| Tần số | 2800hz |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| lực rung | 30KN |
|---|---|
| Tần số | 3~2800Hz |
| Tốc độ | 1,8 mét/giây |
| hướng rung | dọc + rung ngang |
| tăng tốc | 100g |