| lực sin | 2000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Hướng rung | Dọc và ngang |
| Gia tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3000Hz |
| lực rung | tùy chỉnh |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| Kích thước bên trong | W600XH750XD500(mm) |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | W1200XH1900XD1150(mm) |
| Nhiệt độ thấp | -40oC |
| Nhiệt độ cao | 150oC đến 200oC |
| Phạm vi độ ẩm | 20% ~ 98% rh |
| lực rung | 6000n |
|---|---|
| Hướng rung | 3 trục |
| Gia tốc | 100g |
| Phạm vi tần số | 3 ~ 3500Hz |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 6,5kg |
| lực rung | 20000N |
|---|---|
| hướng rung | rung dọc |
| chế độ rung | sin ngẫu nhiên |
| Di dời | 51 mm |
| Đường kính của cuộn dây di chuyển | 320mm |
| Kích thước bên trong | tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
| Chức năng | Kiểm tra khí hậu lão hóa |
| Phạm vi nhiệt độ | -70~150C |
| Phạm vi độ ẩm | 20%~98%R.H. |
| lực rung | 30kn |
|---|---|
| Ứng dụng | ắc quy, phụ tùng ô tô |
| Kiểm tra tiêu chuẩn | Tiêu Chuẩn MIL-STD |
| Tăng tốc | 100g |
| Bài kiểm tra | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| Sức mạnh | 380V, 3 pha |
|---|---|
| Phạm vi tần số | 5~3500hz |
| tiêu chuẩn kiểm tra | MIL-STD-202 Phương pháp 213 |
| Rung động | Dọc và ngang |
| Kích thước bảng | 600x600mm |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tần số | 3~3500HZ |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| hướng rung | Dọc ngang Rung động |
| Sức mạnh | 380v 3 pha |
| lực sin | 6000N |
|---|---|
| tăng tốc | 100g |
| hướng rung | 3 trục |
| phương thức hoạt động | bộ khuếch đại |
| Tần số | 5~3500hz |