| Kích thước bên trong | W400*H350*D350mm |
|---|---|
| Khối lượng | 49L |
| Phạm vi nhiệt độ | -65~150C |
| Thời gian phục hồi nhiệt độ | trong vòng 5 phút |
| thời gian chuyển đổi | trong vòng 5S |
| Kích thước nội bộ | W800*H1200*D700mm |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | (RT+15C) ~300C |
| Kiểm soát độ chính xác | +/-0,5C |
| Phương pháp kiểm soát | Micro PID+SSR+Hẹn giờ |
| Kệ lưu trữ | Hai lớp |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | ôi |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | ôi |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| Heat | 3C/min |
|---|---|
| internal dimension | W1000*H1000*D1000mm |
| VOLUME | 1000L |
| temperature range | -60~150C |
| humidity range | 20~98%R.H. |
| Kích thước nội bộ | W900xH500xD600mm |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | W1400xH950xD1200mm |
| Âm lượng | 270 Lít |
| Xét nghiệm nước muối | NSS ACSS |
| Thể tích phun | 1.0 ~ 2.0ml /80cm2 /h |