| Sức mạnh | 380V, 3 pha |
|---|---|
| Phạm vi tần số | 5~3500hz |
| tiêu chuẩn kiểm tra | MIL-STD-202 Phương pháp 213 |
| Rung động | Dọc và ngang |
| Kích thước bảng | 600x600mm |
| lực sin | 32000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 đến 2500Hz |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 51mm hoặc tùy chỉnh |
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z |
| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | rung dọc hoặc x, y, z |
| Quyền lực | 380V 3 pha |
| lực sin | 40000n |
|---|---|
| Tốc độ | 2.0 m/s |
| Dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2000Hz |
| Đang tải | 500kg |
| lực rung | 6KN |
|---|---|
| Tần số rung | Tân sô cao |
| Máy điều khiển | VENZO |
| Giá bán | Affordable |
| hướng rung | Dọc và ngang |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | ngang dọc |
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
| Tần số | 3~3500HZ |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | thẳng đứng |
| Sự tăng tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | ôi |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực sin | 2000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2000Hz |
| Đang tải | 300kg |
| Khu vực thử nghiệm | 1500L |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -70 ~ + 180 độ |
| Máy lắc rung | 3KN ~ 100KN theo nhu cầu |
| Quyền lực | 380V |
| Chế độ rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |