| Phạm vi tần số | 3-3500Hz |
|---|---|
| Tốc độ định số | 1,2 m / s² |
| Bảo hành | 1 năm |
| tải tối đa | 70kg |
| Loại | dọc &x,y,z |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | ôi |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
|---|---|
| hướng rung | Trục X,Y,Z |
| Phương pháp làm mát | làm mát không khí |
| Ứng dụng | Công nghiệp ô tô |
| Nhập | 1 kênh |
| lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8 mét/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~3500HZ |
| tải | 250kg |
| lực rung | 6000N |
|---|---|
| Ứng dụng | Gói |
| hướng rung | rung dọc |
| tiêu chuẩn kiểm tra | là 2a 3a |
| Tần số | 3~3500HZ |
| lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| dịch chuyển | 25mm |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| đang tải | 180kg |
| lực rung | 10KN |
|---|---|
| Di dời | 51mm |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Tải tối đa | 270kg |
| Ứng dụng | Bao bì |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| hướng rung | X,Y,Z ba trục |
| tăng tốc | 100g |
| tiêu chuẩn kiểm tra | SỮA STD 810G |
| Di dời | 100mm |
| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Dịch chuyển | 25 mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| đang tải | 180kg |
| vibration method | Sine &Random Vibration |
|---|---|
| vibration direction | XYZ Axis |
| frequency | 3~3000HZ |
| displacement | 51mm |
| application | Battery |