| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | rung dọc hoặc x, y, z |
| Quyền lực | 380V 3 pha |
| lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | rung dọc hoặc x,y,z |
| Quyền lực | 380v 3 pha |
| lực sin | 50000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z rung động |
| Gia tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2700Hz |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3~2000HZ |
| đang tải | 300kg |
| lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~2000HZ |
| tải | 300kg |
| Vibration Force | Customized |
|---|---|
| Brand | ASLI |
| Place of Origin | Guangdong, China |
| Power | Electronic |
| Certificate | ISO 9001:2008 |
| lực sin | 60000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z rung động |
| Gia tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2700Hz |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | thẳng đứng |
| Sự tăng tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| Di dời | 25mm |
| Tần số | 3~3500HZ |
| tải | 180kg |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | Dọc |
| tăng tốc | 100g |
| Tần số | 3~3500HZ |